โปรแกรมถ่ายทอดสด ฟุตบอลโลก 2018 ทุกช่องทุกคู่ ล่าสุดวันนี้

ตารางช่องทีวีถ่ายทอดสด ฟุตบอลโลก 2018 ตารางเวลา อัพเดทล่าสุด ดูฟุตบอลโลก รัสเซีย 2018

ดูฟุตบอลโลก 2018 มหกรรมเกม ลูกหนังที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในโลกอย่าง ฟุตบอลโลก 2018 รอบสุดท้าย ที่ดินแดน “หมีขาว” รัสเซีย จะเปิดฉากขึ้นแล้ว ระหว่างวันที่ 14 มิ.ย.-15 ก.ค.61 ทัวร์นาเมนท์ฟุตบอลระดับโลก นานทีมีครั้ง โดยในฟุตบอลโลกครั้งนี้ต่างก็เป็นที่รอคอยของบรรดาแฟนบอลชาวไทยและทั่วโลก เนื่องจากเป็นศึกลูกหนังที่ตื่นเต้น มีทีเด็ด และเต็มไปด้วยการขับเคี่ยวของบรรดาทีมชาติต่างๆ จากทั่วโลกเพื่อแย่งชิงความเป็นหนึ่ง เพื่อจะได้ชู ถ้วยรางวัลฟีฟ่าเวิล์ดคัพ “อินทรีเหล็ก” เยอรมัน แชมป์เก่าครั้งที่แล้ว ภายใต้กติกาสากลของกีฬายอดฮิตระดับโลก มหกรรมการแข่งขันฟุตบอลโลกกำลังจะเปิดฉากขึ้นอีกครั้ง! ร่วมสัมผัสปรากฏการณ์สุดยิ่งใหญ่แห่ง ศึกฟุตบอลโลก 2018 รอบสุดท้ายที่ประเทศรัสเซีย ได้ที่นี่ ลิ้งสด ดูฟุตบอลโลก 2018

รอบแบ่งกลุ่ม วันที่ 14 มิ.ย. รัสเซีย เจ้าภาพ พบ ซาอุดีอาระเบีย 20.30 น. ถ่ายทอดพร้อมกันทั้ง 3 ช่อง

ช่องทางรับชม ถ่ายทอดสดวันนี้

15 มิ.ย 2561 เวลา 19:00 น.

กดถูกใจ/แชร์ รับชมฟรี HD

อาร์เจนติน่า พบ ไอซ์แลนด์

ดูบอลโลก >> ดูบอลสด  

วันที่ 15 มิ.ย. อียิปต์ พบ อุรุกวัย 18.30 น. อมรินทร์ทีวี, โมร็อกโก พบ อิหร่าน 21.30 น. ททบ.5

วันที่ 16 มิ.ย. โปรตุเกส พบ สเปน 00.30 น. ทรูโฟร์ยู, ฝรั่งเศส พบ ออสเตรเลีย 16.30 น. ททบ.5 อาร์เจนติน่า พบ ไอซ์แลนด์ 19.30 น ทรูโฟร์ยู เปรู พบ เดนมาร์ก 22.30 น. อมรินทร์ทีวี

วันที่ 17 มิ.ย. โครเอเชีย พบ ไนจีเรีย 01.30 น. ทรูโฟร์ยู, คอสตาริกา พบ เซอร์เบีย 18.30 น. อมรินทร์ทีวี เยอรมนี พบ เม็กซิโก 21.30 น. ททบ.5

วันที่ 18 มิ.ย. บราซิล พบ สวิตเซอร์แลนด์ 00.30 น. อมรินทร์ทีวี สวีเดน พบ เกาหลีใต้ 18.30 น. ททบ.5 เบลเยี่ยม พบ ปานามา 21.30 น. ทรูโฟร์ยู

วันที่ 19 มิ.ย. ตูนีเซีย พบ อังกฤษ 00.30 น. ททบ.5 โคลัมเบีย พบ ญี่ปุ่น 18.30 น. ทรูโฟร์ยู โปแลนด์ พบ เซเนกัล 21.30 อมรินทร์ ทีวี

วันที่ 20 มิ.ย. รัสเซีย พบ อียิปต์ 00.30 น. ทรูโฟร์ยู โปรตุเกส พบ โมร็อกโก 18.30 น. อมรินทร์ทีวี อุรุกวัย พบ ซาอุดีอาระเบีย 21.30 น. ททบ. 5

วันที่ 21 มิ.ย. อิหร่าน พบ สเปน 00.30 น. อมรินทร์ทีวี เดนมาร์ก พบ ออสเตรเลีย 18.30 น. ททบ.5 ฝรั่งเศส พบ เปรู 21.30 น. ทรูโฟร์ยู

วันที่ 22 มิ.ย. อาร์เจนติน่า พบ โครเอเชีย 00.30 น. ททบ5 บราซิล พบ คอสตาริกา 18.30 น. ทรูโฟร์ยู ไนจีเรีย พบ ไอซ์แลนด์ 21.30 น. อมรินทร์ทีวี

วันที่ 23 มิ.ย. เซอร์เบีย พบ สวิตเซอร์แลนด์ 00.30 น. ทรูโฟร์ยู เบลเยี่ยม พบ ตูนีเซีย 18.30 น. อมรินทร์ทีวี เกาหลีใต้ พบ เม็กซิโก 21.30 น. ททบ.5

วันที่ 24 มิ.ย. เยอรมนี พบ สวีเดน 00.30 น. อมรินทร์ทีวี อังกฤษ พบ ปานามา 18.30 น. ททบ.5 ญี่ปุ่น พบ เซเนกัล 21.30 น. ทรูโฟร์ยู

วันที่ 25 มิ.ย. โปแลนด์ พบ โคลัมเบีย 00.30 น. ททบ 5, อุรุกวัย พบ รัสเซีย 20.30 น. ทรูโฟร์ยู ซาอุดีอาระเบีย พบ อียิปต์ 20.30 น. อมรินทร์ทีวี

วันที่ 26 มิ.ย. อิหร่าน พบ โปรตุเกส 00.30 น. ทรูโฟร์ยู สเปน พบ โมร็อกโก 00.30 น. อมรินทร์ทีวี เดนมาร์ก พบ ฝรั่งเศส 20.30 น. ททบ.5 ออสเตรเลีย พบ เปรู 20.30 น. อมรินทร์ทีวี

วันที่ 27 มิ.ย. ไนจีเรีย พบ อาร์เจนติน่า 00.30 น. ททบ 5 ไอซ์แลนด์ พบ โครเอเชีย 00.30 น. ทรูโฟร์ยู, เม็กซิโก พบ สวีเดน 20.30 น. ททบ. 5 เกาหลีใต้ พบ เยอรมนี 20.30 น. ทรูโฟร์ยู

วันที่ 28 มิ.ย. เซอร์เบีย พบ บราซิล 00.30 น. อมรินทร์ทีวี สวิตเซอร์แลนด์ พบ คอสตาริกา 00.30 น. ทรูโฟร์ยู ญี่ปุ่น พบ โปแลนด์ 20.30 น. อมรินทร์ทีวี เซเนกัล พบ โคลัมเบีย 20.30 น. ททบ5

วันที่ 29 มิ.ย. ปานามา พบ ตูนีเซีย 00.30 น. อมรินทร์ทีวี อังกฤษ พบ เบลเยี่ยม 00.30 น. ททบ.5

รอบ 16 ทีมสุดท้าย

วันที่ 30 มิ.ย. 1C พบ 2D 20.30 น. ทรูโฟร์ยู

วันที่ 1 ก.ค. 1A พบ 2B 00.30 น. อมรินทร์ทีวี 1B พบ 2A 20.30 น. ททบ5

วันที่ 2 ก.ค. 1D พบ 2C 00.30 น. ทรูโฟร์ยู 1E พบ 2F 20.30 อมรินทร์ทีวี

วันที่ 3 ก.ค. 1G พบ 2H 00.30 น. ททบ.5 1F พบ 2E 20.30 น. ทรูโฟร์ยู

วันที่ 4 ก.ค. 1H พบ 2G 00.30 น. อมรินทร์ ทีวี

รอบ 8 ทีมสุดท้าย วันที่ 6 ก.ค. เวลา 20.30 น. ช่อง ททบ5

วันที่ 7 ก.ค. เวลา 00.30 น. ทรูโฟร์ยู เวลา 20.30 น. อมรินทร์ทีวี

วันที่ 8 ก.ค. เวลา 00.30 น. ททบ 5

รอบรองชนะเลิศ วันที่ 11 ก.ค. เวลา 00.30 น. พร้อมกัน 3 ช่อง

วันที่ 12 ก.ค. เวลา 00.30 น. พร้อมกัน 3 ช่อง

ชิงอันดับ 3

วันที่ 14 ก.ค. เวลา 20.30 น. ช่องทรูโฟร์ยู

รอบชิงชนะเลิศ

วันที่ 15 ก.ค. เวลา 21.00 น. พร้อมกัน 3 ช่อง